Nguồn gốc:
Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu:
FANGSHENG
Chứng nhận:
ISO9001:2015,IATF16949,RoHS,Reach,etc
Số mô hình:
FSG4417GC01
Các mô-đun LCD COG tùy chỉnh được thiết kế đặc biệt cho các ứng dụng walkie-talkie CB, có công nghệ LCD ma trận điểm đồ họa ST7567A COG để có hiệu suất đáng tin cậy trong các thiết bị truyền thông.
| Parameter | Giá trị |
|---|---|
| Loại hiển thị | Tốt |
| IC ổ đĩa | ST7567A hoặc EQU |
| Phương pháp điều khiển | Hành động của Đức Giê-hô-va, 1/6 |
| Hướng nhìn | 1200h 00h |
| Nhiệt độ hoạt động | -30°C ~ +65°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40°C ~ +85°C |
| Đèn hậu | Vâng. |
| Phản xạ | Vâng. |
Gửi yêu cầu của bạn trực tiếp đến chúng tôi