สถานที่กำเนิด:
กวางตุ้ง, จีน
ชื่อแบรนด์:
FANGSHENG
ได้รับการรับรอง:
ISO9001:2015,IATF16949,RoHS,Reach,etc
หมายเลขรุ่น:
FSG4417GC01
โมดูล LCD COG ที่ออกแบบมาโดยเฉพาะสําหรับแอพลิเคชัน CB walkie-talkie โดยใช้เทคโนโลยี ST7567A COG graphic dot matrix LCD เพื่อให้มีความสามารถที่น่าเชื่อถือได้ในอุปกรณ์สื่อสาร
| ปริมาตร | มูลค่า |
|---|---|
| ประเภทแสดง | สะสม |
| ไดรฟ์ IC | ST7567A หรือ EQU |
| วิธีการขับ | การ สร้าง ความ สนใจ, 1/6 |
| ทิศทางการดู | 1200 นาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -30°C ~ +65°C |
| อุณหภูมิการเก็บ | -40°C ~ +85°C |
| ไฟหลัง | ใช่ |
| การสะท้อน | ใช่ |
ส่งข้อสอบของคุณตรงมาหาเรา