Nguồn gốc:
Dongguan, Trung Quốc
Hàng hiệu:
Fangsheng
Chứng nhận:
ISO9001:2015,IATF16949,RoHS,Reach,etc
Số mô hình:
FTP4546FS01
| Parameter | Giá trị |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | TN, POSITIVE MODE |
| Điều kiện lái xe | 1/4 DUTY, 1/3 BIAS |
| Hướng nhìn | 6 giờ |
| Thời gian hoạt động | -0°C đến +50°C |
| Thời gian lưu trữ | -10°C đến +60°C |
| Điện áp hoạt động | 4.5V |
| Tỷ lệ khung hình | 64Hz |
| Bộ phân cực phía trước | Giao tiếp, dính |
| Động cơ phân cực ngược | Đánh bóng, dính |
| Các kết nối | ZEBRA |
Gửi yêu cầu của bạn trực tiếp đến chúng tôi