Nguồn gốc:
Đông Quan, Trung Quốc
Hàng hiệu:
Fangsheng
Chứng nhận:
ISO9001:2015,IATF16949,RoHS,Reach,etc
Số mô hình:
FTP4713RP01
| tham số | Đặc điểm kỹ thuật |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | TN, Chế độ tích cực |
| Tình trạng ổ đĩa | 1/2 nhiệm vụ, 1/2 thiên vị |
| Hướng xem | 6 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +60°C |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến +85°C |
| Điện áp hoạt động | 3.0 V |
| Tần số khung hình | 64Hz |
| Bộ phân cực phía trước | Truyền, dính |
| Phân cực trở lại | Phản quang, dính |
| Đầu nối | GHIM |
Gửi yêu cầu của bạn trực tiếp đến chúng tôi