สถานที่กำเนิด:
ตงกวนประเทศจีน
ชื่อแบรนด์:
Fangsheng
ได้รับการรับรอง:
ISO9001:2015,IATF16949,RoHS,Reach,etc
หมายเลขรุ่น:
FTP4546FS01
| ปริมาตร | มูลค่า |
|---|---|
| โหมดการแสดง | TN โมเดสบวก |
| สภาพขับรถ | 1/4 DUTY 1/3 BIAS |
| ทิศทางการมอง | เวลา 6 โมง |
| ระยะเวลาการทํางาน | -0°C ถึง +50°C |
| ระยะเวลาการเก็บรักษา | -10°C ถึง +60°C |
| ความดันการทํางาน | 4.5V |
| ความถี่ของกรอบ | 64Hz |
| สายขั้วด้านหน้า | สายส่ง สายติด |
| สายขั้วขั้วหลัง | สะท้อน |
| เครื่องเชื่อม | สีบรา |
ส่งข้อสอบของคุณตรงมาหาเรา