สถานที่กำเนิด:
ตงกวนประเทศจีน
ชื่อแบรนด์:
Fangsheng
ได้รับการรับรอง:
ISO9001:2015
หมายเลขรุ่น:
ตามสั่ง
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30°C ~ +80°C |
| พื้นที่แสดงผล | 128.00(ก) × 52.00(ส) มม. |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -40°C ~ +90°C |
| ประเภทโพลาไรเซอร์ | ลบ |
| ไอซี | ปรับแต่งเอง |
| มุมมอง | 6 นาฬิกา |
| วิธีการขับเคลื่อน | 1/4D, 1/3B |
| โพลาไรเซอร์ | แบบส่งผ่าน/VA |
| แรงดันไฟฟ้าในการทำงาน | 5.0V |
| ประเภทการแสดงผล | ส่วน |
| ขั้วต่อ | พิน |
| เป็นไปตามข้อกำหนด RoHS | ใช่ |
ส่งข้อสอบของคุณตรงมาหาเรา