Nguồn gốc:
Đông Quan, Trung Quốc
Hàng hiệu:
Fangsheng
Chứng nhận:
ISO9001:2015
Số mô hình:
PHONG TỤC
| Nhiệt độ hoạt động | -30°C ~ +80°C |
| Hiển thị khu vực xem | 128.00(W) × 52.00(H) mm |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40°C ~ +90°C |
| Loại phân cực | Chưa |
| IC | Thuế |
| góc nhìn | 6 giờ. |
| Phương pháp điều khiển | 1/4D, 1/3B |
| Máy phân cực | Động cơ truyền tải/VA |
| Điện áp hoạt động | 5.0V |
| Loại hiển thị | Phân đoạn |
| Bộ kết nối | Mã PIN |
| Phù hợp với RoHS | Vâng. |
Gửi yêu cầu của bạn trực tiếp đến chúng tôi