Nguồn gốc:
Đông Quan, Trung Quốc
Hàng hiệu:
Fangsheng
Chứng nhận:
ISO9001:2015,IATF16949,RoHS,Reach,etc
Số mô hình:
FTP4631SP01
| Mục | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | TN, Chế độ dương |
| Điều kiện điều khiển | 1/8 Duty, 1/4 Bias |
| Hướng nhìn | 12 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C ~ +50°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -10°C ~ +60°C |
| Điện áp hoạt động | 3.3V |
| Tần số khung hình | 64Hz |
| Tấm phân cực phía trước | Xuyên sáng, keo dán |
| Tấm phân cực phía sau | Phản quang, keo dán |
| Số khách hàng | — |
| Loại đầu nối | Chân cắm |
![]()
Gửi yêu cầu của bạn trực tiếp đến chúng tôi