สถานที่กำเนิด:
ตงกวนประเทศจีน
ชื่อแบรนด์:
Fangsheng
ได้รับการรับรอง:
ISO9001:2015,IATF16949,RoHS,Reach,etc
หมายเลขรุ่น:
FTP4631SP01
| รายการ | รายละเอียด |
|---|---|
| โหมดการแสดง | TN โหมดบวก |
| สภาพขับขี่ | 1/8 ภารกิจ, 1/4 ความ มี มิติ |
| ทิศทางการดู | 12 โมง |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0°C ~ +50°C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -10°C ~ +60°C |
| โลเตจการทํางาน | 3.3V |
| ความถี่ของกรอบ | 64Hz |
| เครื่องขัดขวางด้านหน้า | สายส่ง สับสน |
| เครื่องขั้วขั้วหลัง | กระจกกระจก |
| ลูกค้าหมายเลข | รางวัล |
| ประเภทเครื่องเชื่อม | ปิน |
![]()
ส่งข้อสอบของคุณตรงมาหาเรา