Nguồn gốc:
Đông Quan, Trung Quốc
Hàng hiệu:
Fangsheng
Chứng nhận:
ISO9001:2015
Số mô hình:
FVN3538MP01-B
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Mô hình số. | FBL0546TW-03 |
| Loại hiển thị | VA LCD |
| Chế độ hiển thị | Hủy / truyền |
| Hướng nhìn | 6 giờ. |
| Đèn hậu | Đèn LED màu trắng |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C ~ +70°C |
| Nhiệt độ lưu trữ (Tst) | -30°C ~ +80°C |
| Phương pháp điều khiển | 1/4 Công việc, 1/3 Biến hướng |
| Vop | 4.0V |
| Vdd | 7 V |
| Loại kết nối | Mã PIN |
Gửi yêu cầu của bạn trực tiếp đến chúng tôi