Nguồn gốc:
Đông Quan, Trung Quốc
Hàng hiệu:
Fangsheng
Chứng nhận:
ISO9001:2015,IATF16949,RoHS,Reach,etc
Số mô hình:
FVN4275MX01
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | VA, Chế độ âm |
| Điều kiện điều khiển | 1/6 Duty, 1/3 Bias |
| Hướng nhìn | 6 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C đến +50°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -10°C đến +60°C |
| Điện áp hoạt động | 3.3 V |
| Tần số khung hình | 128 Hz |
| Tấm phân cực phía trước | Truyền qua, keo dán |
| Tấm phân cực phía sau | Truyền qua, keo dán |
| Đầu nối | Niêm phong nhiệt |
Gửi yêu cầu của bạn trực tiếp đến chúng tôi