Nguồn gốc:
Đông Quan, Trung Quốc
Hàng hiệu:
Fangsheng
Chứng nhận:
ISO9001:2015,IATF16949,RoHS,Reach,etc
Số mô hình:
FVN4660NP01
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | VA, Chế độ âm |
| Điều kiện điều khiển | 1/4 Duty, 1/3 Bias |
| Hướng nhìn | 12 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +70°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -30°C đến +80°C |
| Điện áp hoạt động | 4.5V |
| Tần số khung hình | 128 Hz |
| Tấm phân cực phía trước | Truyền sáng, keo dán |
| Tấm phân cực phía sau | Truyền sáng, keo dán |
| Đầu nối | PIN |
Gửi yêu cầu của bạn trực tiếp đến chúng tôi