สถานที่กำเนิด:
ตงกวนประเทศจีน
ชื่อแบรนด์:
Fangsheng
ได้รับการรับรอง:
ISO9001:2015,IATF16949,RoHS,Reach,etc
หมายเลขรุ่น:
FVN4275MX01
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| โหมดการแสดง | VA, รูปแบบลบ |
| สภาพขับขี่ | 1/6 การ รับผิดชอบ 1/3 |
| ทิศทางการดู | เวลา 6 โมง |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0°C ถึง +50°C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -10°C ถึง +60°C |
| โลเตจการทํางาน | 3.3 V |
| ความถี่ของกรอบ | 128 Hz |
| เครื่องขัดขวางด้านหน้า | สายส่ง สับสน |
| เครื่องขั้วขั้วหลัง | สายส่ง สับสน |
| เครื่องเชื่อม | ปรางความร้อน |
ส่งข้อสอบของคุณตรงมาหาเรา