สถานที่กำเนิด:
ตงกวนประเทศจีน
ชื่อแบรนด์:
Fangsheng
ได้รับการรับรอง:
ISO9001:2015,IATF16949,RoHS,Reach,etc
หมายเลขรุ่น:
FVN4276MX01
| พารามิเตอร์ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| โหมดการแสดงผล | VA, โหมดลบ |
| เงื่อนไขการขับเคลื่อน | 1/6 Duty, 1/3 Bias |
| ทิศทางการมอง | 6 นาฬิกา |
| อุณหภูมิการทำงาน | 0°C ถึง +50°C |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -10°C ถึง +60°C |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 3.3V |
| ความถี่เฟรม | 128 Hz |
| โพลาไรเซอร์ด้านหน้า | Transmissive, Adhesive |
| โพลาไรเซอร์ด้านหลัง | Transmissive, Adhesive |
| ขั้วต่อ | Zebra |
ส่งข้อสอบของคุณตรงมาหาเรา