Nguồn gốc:
Dongguan, Trung Quốc
Hàng hiệu:
Fangsheng
Chứng nhận:
ISO9001:2015
Số mô hình:
FS-2,8 inch OLED
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Kích thước | 2Màn hình OLED 80 inch |
| Nghị quyết | 256 × 64 |
| Loại giao diện | 8-bit 68/80 song song, 3-/4 dây SPI |
| IC trình điều khiển | SSD1322 |
| Hiển thị màu | Trắng / Vàng / Xanh |
| Khu vực hoạt động | 69.10 × 17,26 mm |
| Kích thước bảng | 84 × 25,80 × 2,00 mm |
| Pixel Pitch | 0.27 × 0,27 mm |
| Kích thước pixel | 0.254 × 0,254 mm |
| Chiều dài FPC | 20 mm |
| Số pin | 30-pin (0,5 mm, tiếp xúc trên cùng) |
| Hướng nhìn | Tất cả các góc nhìn |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ~ 70°C |
Gửi yêu cầu của bạn trực tiếp đến chúng tôi