Nguồn gốc:
Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu:
FANGSHENG
Chứng nhận:
ISO9001:2015,IATF16949,RoHS,Reach,etc
Số mô hình:
Màn hình LCD FS-COG
Mô-đun LCD 128x64 COG hiệu suất cao này có màn hình FSTN phản xạ màu đen trên màu trắng với thiết kế Chip-on-Glass nhỏ gọn,làm cho nó lý tưởng cho các ứng dụng công nghiệp và các thiết bị cầm tay đòi hỏi khả năng hiển thị đồ họa đáng tin cậy.
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Tên sản phẩm | LCD 128x64 |
| Chế độ hiển thị | Màn hình LCD đồ họa 128x64 |
| Khu vực quan sát | 53.80 × 28.80 mm |
| Hướng nhìn | 6 giờ. |
| Phương pháp lái xe | 1/65D 1/9B, VIcd = 9.8V, Vdd = 3.0V |
| Bộ kết nối | COG + FPC 30-pin |
| IC trình điều khiển | ST7567 (COG) |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến 60°C |
| Điểm / Độ phân giải | 12864, 128 × 64, 128 × 64 chấm |
Gửi yêu cầu của bạn trực tiếp đến chúng tôi