Nguồn gốc:
Đông Quan, Trung Quốc
Hàng hiệu:
Fangsheng
Chứng nhận:
ISO9001:2015,IATF16949,RoHS,Reach,etc
Số mô hình:
FFP4313TC01
| Parameter | Specification |
|---|---|
| Display Type | FSTN, Positive / Transmissive |
| Top Operating Temp | -20°C ~ +70°C |
| Storage Temp (Tst) | -30°C ~ +80°C |
| Drive Method | 1/4 Duty, 1/3 Bias |
| Model | FBL0802TYO-26 |
| Viewing Direction | 6 O'clock |
| Backlight Color | Yellow & Orange |
| Vop | 5.0V |
| Drive IC | PCF8576 |
| Connector Type | LCD + BL + PCB |
Gửi yêu cầu của bạn trực tiếp đến chúng tôi