สถานที่กำเนิด:
ตงกวนประเทศจีน
ชื่อแบรนด์:
Fangsheng
ได้รับการรับรอง:
ISO9001:2015
หมายเลขรุ่น:
FHP2137UP01
| ปริมาตร | คําอธิบาย |
|---|---|
| โหมดการแสดง | HTN โหมดบวก |
| สภาพขับขี่ | 1/4 Duty, 1/3 Bias, 3.3V, 64Hz |
| ทิศทางการดู | เวลา 12 โมง |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0°C ถึง +50°C |
| อุณหภูมิการเก็บ | -10°C ถึง +60°C |
| เครื่องขัดขวางด้านหน้า | สายส่ง สับสน |
| เครื่องขั้วขั้วหลัง | สายส่ง สับสน |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | ปิน |
ส่งข้อสอบของคุณตรงมาหาเรา