สถานที่กำเนิด:
ตงกวนประเทศจีน
ชื่อแบรนด์:
Fangsheng
ได้รับการรับรอง:
ISO9001:2015
หมายเลขรุ่น:
FHB4384EP01
| ปริมาตร | มูลค่า |
|---|---|
| โหมดการแสดง | HTN สถานะลบ |
| สภาพการขับขี่ | 1/4 duty, 1/3 bias |
| ทิศทางการดู | เวลา 6 โมง |
| อุณหภูมิการทํางาน | -30°C ถึง +80°C |
| อุณหภูมิการเก็บ | -40°C ถึง +85°C |
| โลเตจการทํางาน | 5.0 V |
| ความถี่ของกรอบ | 64 Hz |
| เครื่องขัดขวางด้านหน้า | สารต่อส่ง |
| เครื่องขั้วขั้วหลัง | ผสมผสาน |
| เครื่องเชื่อม | PIN |
ส่งข้อสอบของคุณตรงมาหาเรา