Nguồn gốc:
Dongguan, Trung Quốc
Hàng hiệu:
Fangsheng
Chứng nhận:
ISO9001:2015
Số mô hình:
FHB4384EP01
| Parameter | Giá trị |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | HTN, chế độ âm |
| Tình trạng ổ đĩa | 1/4 nhiệm vụ, 1/3 thiên vị |
| Hướng nhìn | 6 giờ. |
| Nhiệt độ hoạt động | -30°C đến +80°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40°C đến +85°C |
| Điện áp hoạt động | 5.0 V |
| Tần số khung hình | 64 Hz |
| Máy phân cực phía trước | Chất truyền, dính |
| Máy phân cực phía sau | Phân xạ, dính |
| Bộ kết nối | Mã PIN |
Gửi yêu cầu của bạn trực tiếp đến chúng tôi