Nguồn gốc:
Đông Quan, Trung Quốc
Hàng hiệu:
Fangsheng
Chứng nhận:
ISO9001:2015,IATF16949,RoHS,Reach,etc
Số mô hình:
FVN4011NO01
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | VA, Chế độ âm |
| Điều kiện điều khiển | 1/8 Duty, 1/4 Bias |
| Hướng nhìn | 12 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +70°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -30°C đến +80°C |
| Điện áp hoạt động | 5.0V |
| Tần số khung hình | 128 Hz |
| Bộ phân cực phía trước | Xuyên sáng, keo dán |
| Bộ phân cực phía sau | Xuyên sáng, keo dán |
| Đầu nối | Chân cắm |
Gửi yêu cầu của bạn trực tiếp đến chúng tôi