สถานที่กำเนิด:
ตงกวนประเทศจีน
ชื่อแบรนด์:
Fangsheng
ได้รับการรับรอง:
ISO9001:2015,IATF16949,RoHS,Reach,etc
หมายเลขรุ่น:
FVN4011NO01
| พารามิเตอร์ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| โหมดการแสดงผล | VA, โหมดลบ |
| เงื่อนไขการขับเคลื่อน | 1/8 Duty, 1/4 Bias |
| ทิศทางการมองเห็น | 12 นาฬิกา |
| อุณหภูมิใช้งาน | -20°C ถึง +70°C |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°C ถึง +80°C |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 5.0V |
| ความถี่เฟรม | 128 Hz |
| โพลาไรเซอร์ด้านหน้า | แบบส่งผ่าน, กาว |
| โพลาไรเซอร์ด้านหลัง | แบบส่งผ่าน, กาว |
| ขั้วต่อ | พิน |
ส่งข้อสอบของคุณตรงมาหาเรา