Nguồn gốc:
Dongguan, Trung Quốc
Hàng hiệu:
Fangsheng
Chứng nhận:
ISO9001:2015
Số mô hình:
FVN4599MP01
| Mục | Đặc điểm kỹ thuật |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | VA, Chế độ âm |
| Tình trạng ổ đĩa | Nhiệm vụ 1/4, Độ lệch 1/3 |
| Hướng xem | 6 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -30°C đến +80°C |
| Nhiệt độ bảo quản | -40°C đến +85°C |
| Điện áp hoạt động | 5.0V |
| Tần số khung hình | 128 Hz |
| Bộ phân cực phía trước | Truyền, dính |
| Phân cực trở lại | Truyền, dính |
| Loại kết nối | Ghim |
![]()
Gửi yêu cầu của bạn trực tiếp đến chúng tôi