Nguồn gốc:
Dongguan, Trung Quốc
Hàng hiệu:
Fangsheng
Chứng nhận:
ISO9001:2015
Số mô hình:
FVN4263NS01
| Parameter | Giá trị |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | VA, chế độ âm |
| Tình trạng lái xe | 1/4 Công việc, 1/3 Biến hướng |
| Hướng nhìn | 12 giờ. |
| Nhiệt độ hoạt động | -30°C đến +80°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -35°C đến +85°C |
| Điện áp hoạt động | 5.0 V |
| Tần số khung hình | 64 Hz |
| Máy phân cực phía trước | Thông truyền, kết dính |
| Máy phân cực phía sau | Thông truyền, kết dính |
| Bộ kết nối | Đinh |
![]()
Gửi yêu cầu của bạn trực tiếp đến chúng tôi