สถานที่กำเนิด:
ตงกวนประเทศจีน
ชื่อแบรนด์:
Fangsheng
ได้รับการรับรอง:
ISO9001:2015
หมายเลขรุ่น:
FHP3675YP01
| พารามิเตอร์ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| โหมดการแสดงผล | HTN, โหมดบวก |
| เงื่อนไขการขับเคลื่อน | 1/4 Duty, 1/3 Bias |
| ทิศทางการมองเห็น | 4:30 นาฬิกา |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30°C ถึง +80°C |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -35°C ถึง +85°C |
| แรงดันไฟฟ้าในการทำงาน | 5.0V |
| ความถี่เฟรม | 64 Hz |
| โพลาไรเซอร์ด้านหน้า | Transmissive, Adhesive |
| โพลาไรเซอร์ด้านหลัง | Transflective, Adhesive |
| ขั้วต่อ | พิน |
ส่งข้อสอบของคุณตรงมาหาเรา