Nguồn gốc:
Đông Quan, Trung Quốc
Hàng hiệu:
Fangsheng
Chứng nhận:
ISO9001:2015
Số mô hình:
FHP3675YP01
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | HTN, Chế độ dương |
| Điều kiện điều khiển | 1/4 Duty, 1/3 Bias |
| Hướng nhìn | 4:30 |
| Nhiệt độ hoạt động | -30°C đến +80°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -35°C đến +85°C |
| Điện áp hoạt động | 5.0V |
| Tần số khung hình | 64 Hz |
| Tấm phân cực phía trước | Xuyên sáng, Dán |
| Tấm phân cực phía sau | Phản xạ xuyên, Dán |
| Đầu nối | Chân cắm |
Gửi yêu cầu của bạn trực tiếp đến chúng tôi