สถานที่กำเนิด:
ตงกวนประเทศจีน
ชื่อแบรนด์:
Fangsheng
ได้รับการรับรอง:
ISO9001:2015
หมายเลขรุ่น:
FTP3665PP01
| ปริมาตร | มูลค่า |
|---|---|
| โหมดการแสดง | TN โหมดบวก |
| สภาพขับขี่ | 1/4 หน้าที่ 1/3 ความคัดค้าน |
| ทิศทางการดู | เวลา 3 โมง |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง +70°C |
| อุณหภูมิการเก็บ | -30°C ถึง +80°C |
| โลเตจการทํางาน | 4.5V |
| ความถี่ของกรอบ | 64 Hz |
| เครื่องขัดขวางด้านหน้า | สายส่ง สับสน |
| เครื่องขั้วขั้วหลัง | แผ่นสะท้อนแสง |
| เครื่องเชื่อม | ปิน |
![]()
ส่งข้อสอบของคุณตรงมาหาเรา