Nguồn gốc:
Dongguan, Trung Quốc
Hàng hiệu:
Fangsheng
Chứng nhận:
ISO9001:2015
Số mô hình:
FTP3665PP01
| tham số | Giá trị |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | TN, Chế độ tích cực |
| Tình trạng ổ đĩa | Nhiệm vụ 1/4, Độ lệch 1/3 |
| Hướng xem | 3 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +70°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -30°C đến +80°C |
| Điện áp hoạt động | 4,5V |
| Tần số khung hình | 64Hz |
| Bộ phân cực phía trước | Truyền, dính |
| Phân cực trở lại | Transflective, dính |
| Đầu nối | Ghim |
![]()
Gửi yêu cầu của bạn trực tiếp đến chúng tôi