Nguồn gốc:
Đông Quan, Trung Quốc
Hàng hiệu:
Fangsheng
Chứng nhận:
ISO9001:2015,IATF16949,RoHS,Reach,etc
Số mô hình:
FVN4446NP01
Màn hình hiển thị LCD VA tùy chỉnh được thiết kế cho các ứng dụng điều nhiệt, có công nghệ hiển thị phân đoạn đen trắng.Màn hình đặc biệt này cung cấp hiệu suất đáng tin cậy cho các hệ thống điều khiển nhiệt điều khiển phòng.
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | VA, chế độ âm |
| Tình trạng lái xe | 1/4 Công việc, 1/3 Biến hướng |
| Hướng nhìn | 12h |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +60°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -30 °C đến +70 °C |
| Điện áp hoạt động | 4.3 V |
| Tần số khung hình | 80~128 Hz |
| Máy phân cực phía trước | Thông truyền, kết dính |
| Máy phân cực phía sau | Thông truyền, kết dính |
| Bộ kết nối | Mã PIN |
Gửi yêu cầu của bạn trực tiếp đến chúng tôi