สถานที่กำเนิด:
ตงกวนประเทศจีน
ชื่อแบรนด์:
Fangsheng
ได้รับการรับรอง:
ISO9001:2015,IATF16949,RoHS,Reach,etc
หมายเลขรุ่น:
FVN4446NP01
หน้าจอจอ LCD VA ที่ออกแบบมาเพื่อการใช้งานเทอร์โมสเตต โดยใช้เทคโนโลยีจอแบ่งสีดําและสีขาวจอแสดงผลการทํางานพิเศษนี้ให้ผลงานที่น่าเชื่อถือสําหรับระบบควบคุมอุณหภูมิห้อง.
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| โหมดการแสดง | VA, รูปแบบลบ |
| สภาพขับขี่ | 1/4 หน้าที่ 1/3 ความคัดค้าน |
| ทิศทางการดู | เวลา 12 โมง |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง +60°C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -30°C ถึง +70°C |
| โลเตจการทํางาน | 4.3 V |
| ความถี่ของกรอบ | 80 ~ 128 Hz |
| เครื่องขัดขวางด้านหน้า | สายส่ง สับสน |
| เครื่องขั้วขั้วหลัง | สายส่ง สับสน |
| เครื่องเชื่อม | PIN |
ส่งข้อสอบของคุณตรงมาหาเรา