Nguồn gốc:
Đông Quan, Trung Quốc
Hàng hiệu:
Fangsheng
Chứng nhận:
ISO9001:2015,IATF16949,RoHS,Reach,etc
Số mô hình:
FTP4633UP01
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | TN, Chế độ dương |
| Điều kiện điều khiển | 1/4 Duty, 1/3 Bias |
| Hướng nhìn | 12 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C đến +50°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -10°C đến +60°C |
| Điện áp hoạt động | 5.0V |
| Tần số khung hình | 64Hz |
| Tấm phân cực phía trước | Truyền sáng, Keo dán |
| Tấm phân cực phía sau | Truyền sáng, Keo dán |
| Đầu nối | PIN |
Gửi yêu cầu của bạn trực tiếp đến chúng tôi