Nguồn gốc:
Dongguan, Trung Quốc
Hàng hiệu:
Fangsheng
Chứng nhận:
ISO9001:2015
Số mô hình:
3650
| tham số | Giá trị |
|---|---|
| CHẾ ĐỘ HIỂN THỊ | HTN.CHẾ ĐỘ TÍCH CỰC |
| ĐIỀU KIỆN LÁI XE | THIÊN VỊ 1/4"DUTY.1/3" |
| HƯỚNG XEM | 6Q'CLOCK |
| NHIỆT ĐỘ HOẠT ĐỘNG | -20°C ĐẾN +70°C |
| NHIỆT ĐỘ BẢO QUẢN | -30°C ĐẾN +80°C |
| ĐIỆN ÁP HOẠT ĐỘNG | 4,5 V |
| TẦN SỐ KHUNG | 75 HZ |
| PHÂN CỰC TRƯỚC | TRUYỀN HÌNH, KEO |
| PHÂN CỰC TRỞ LẠI | CHUYỂN TIẾN, DÍNH |
| KẾT NỐI | GHIM |
Gửi yêu cầu của bạn trực tiếp đến chúng tôi