Nguồn gốc:
Đông Quan, Trung Quốc
Hàng hiệu:
Fangsheng
Chứng nhận:
ISO9001:2015,IATF16949,RoHS,Reach,etc
Số mô hình:
FTP4622UP01
Màn hình LCD TN đơn màu chất lượng cao được thiết kế đặc biệt cho đồng hồ kỹ thuật số và bảng điều khiển LCD phân đoạn.Những màn hình có kích thước tùy chỉnh này cung cấp hiệu suất đáng tin cậy và tầm nhìn rõ ràng cho các ứng dụng công nghiệp và tiêu dùng khác nhau.
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | TN, chế độ tích cực |
| Tình trạng lái xe | 1/4 Công việc, 1/3 Biến hướng |
| Hướng nhìn | 12 giờ. |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C ~ +50°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -10°C ~ +60°C |
| Điện áp hoạt động | 5.0V |
| Tần số khung hình | 64Hz |
| Máy phân cực phía trước | Thông truyền, kết dính |
| Máy phân cực phía sau | Thông truyền, kết dính |
| Bộ kết nối | Mã PIN |
Gửi yêu cầu của bạn trực tiếp đến chúng tôi