Nguồn gốc:
Đông Quan, Trung Quốc
Hàng hiệu:
Fangsheng
Chứng nhận:
ISO9001:2015,IATF16949,RoHS,Reach,etc
Số mô hình:
FVN4578QP01
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | VA, chế độ âm |
| Nhiệm vụ | Công việc |
| Biến hướng | 1/3 Biến hướng |
| Tình trạng lái xe | -- |
| Hướng nhìn | Tất cả |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +70°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -30°C đến +80°C |
| Điện áp hoạt động | 4.5 V |
| Tần số khung hình | 128 Hz |
| Máy phân cực phía trước | Thông truyền, kết dính |
| Máy phân cực phía sau | Thông truyền, kết dính |
Gửi yêu cầu của bạn trực tiếp đến chúng tôi