สถานที่กำเนิด:
ตงกวนประเทศจีน
ชื่อแบรนด์:
Fangsheng
ได้รับการรับรอง:
ISO9001:2015,IATF16949,RoHS,Reach,etc
หมายเลขรุ่น:
FVN4578QP01
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| โหมดการแสดง | VA, รูปแบบลบ |
| หน้าที่ | การ สร้าง |
| ความคัดค้าน | 1/3 ความคัดค้าน |
| สภาพการขับขี่ | -- |
| ทิศทางการดู | ทั้งหมด |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง +70°C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -30°C ถึง +80°C |
| โลเตจการทํางาน | 4.5 วอลต์ |
| ความถี่ของกรอบ | 128 Hz |
| เครื่องขัดขวางด้านหน้า | สายส่ง สับสน |
| เครื่องขั้วขั้วหลัง | สายส่ง สับสน |
ส่งข้อสอบของคุณตรงมาหาเรา