Nguồn gốc:
Dongguan, Trung Quốc
Hàng hiệu:
Fangsheng
Chứng nhận:
ISO9001:2015,IATF16949,RoHS,Reach,etc
Số mô hình:
FVN4450MO01
Màn hình hiển thị LCD phân đoạn truyền tải VA được thiết kế dành riêng cho đồng hồ tốc độ xe máy, có tính năng hiển thị chế độ âm.
| Chế độ hiển thị | VA, chế độ âm |
|---|---|
| Tình trạng ổ đĩa | 1/4, nhiệm vụ 1/3 Thiên vị |
| Hướng xem | 6 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -30°C đến +80°C |
| Nhiệt độ bảo quản | -35°C đến +85°C |
| Điện áp hoạt động | 5V |
| Tần số khung hình | 80~128Hz |
| Bộ phân cực phía trước | Truyền, kết dính |
| Phân cực trở lại | Truyền, kết dính |
| Đầu nối | Ghim |
Gửi yêu cầu của bạn trực tiếp đến chúng tôi