สถานที่กำเนิด:
ตงกวนประเทศจีน
ชื่อแบรนด์:
Fangsheng
ได้รับการรับรอง:
ISO9001:2015
หมายเลขรุ่น:
FHP4641FP01
| พารามิเตอร์ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| โหมดการแสดงผล | HTN, Positive |
| โหมดการขับเคลื่อน | 1/4 Duty, 1/3 Bias |
| ทิศทางการมองเห็น | 6 นาฬิกา |
| อุณหภูมิการทำงาน | -30°C ถึง +80°C |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -40°C ถึง +90°C |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 3.6V |
| ความถี่เฟรม | 64 Hz |
| โพลาไรเซอร์ด้านหน้า | Transmissive, Adhesive |
| โพลาไรเซอร์ด้านหลัง | Transflective, Adhesive |
| คอนเนคเตอร์ | พิน |
ส่งข้อสอบของคุณตรงมาหาเรา