Nguồn gốc:
Đông Quan, Trung Quốc
Hàng hiệu:
Fangsheng
Chứng nhận:
ISO9001:2015
Số mô hình:
FHP4641FP01
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | HTN, Dương |
| Chế độ điều khiển | 1/4 Duty, 1/3 Bias |
| Hướng nhìn | 6 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -30°C đến +80°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40°C đến +90°C |
| Điện áp hoạt động | 3.6V |
| Tần số khung hình | 64 Hz |
| Bộ phân cực phía trước | Truyền qua, Dán |
| Bộ phân cực phía sau | Phản xạ, Dán |
| Đầu nối | Chân cắm |
Gửi yêu cầu của bạn trực tiếp đến chúng tôi