Nguồn gốc:
Đông Quan, Trung Quốc
Hàng hiệu:
Fangsheng
Chứng nhận:
ISO9001:2015,IATF16949,RoHS,Reach,etc
Số mô hình:
FVP3313NO01
Màn hình LCD phân đoạn tùy chỉnh được thiết kế đặc biệt cho bộ điều nhiệt điều khiển công nghiệp, sử dụng công nghệ màn hình LCD VA âm với cấu trúc kính LCD VA chất lượng cao.
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | VA, Chế độ âm |
| Điều kiện hoạt động | 1/4 Duty, 1/3 Bias |
| Hướng nhìn | 12 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +70°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -30°C đến +80°C |
| Điện áp hoạt động | 5.0 V |
| Tần số khung hình | 64 Hz |
| Bộ phân cực phía trước | Xuyên sáng, keo dán |
| Bộ phân cực phía sau | Xuyên sáng, keo dán |
| Đầu nối | Chân cắm |
Gửi yêu cầu của bạn trực tiếp đến chúng tôi