Nguồn gốc:
Đông Quan, Trung Quốc
Hàng hiệu:
Fangsheng
Chứng nhận:
ISO9001:2015,IATF16949,RoHS,Reach,etc
Số mô hình:
FTP4422OX01
Chiếc màn hình LCD TN tùy chỉnh này có màn hình 7 phân đoạn 2 chữ số với màn hình LCD phản xạ dương tính, được thiết kế đặc biệt cho các ứng dụng đồng hồ đòi hỏi tầm nhìn rõ ràng và hiệu suất đáng tin cậy.
| Điểm | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | TN, dương tính |
| Tình trạng lái xe | 1/4 Công việc, 1/3 Biến hướng |
| Hướng nhìn | 3 giờ. |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C ~ +50°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -10°C ~ +60°C |
| Điện áp hoạt động | 2.8 V |
| Tần số khung hình | 64 Hz |
| Máy phân cực phía trước | Thông truyền, kết dính |
| Máy phân cực phía sau | Phản xạ, dính |
| Bộ kết nối | Con ngựa vằn |
Gửi yêu cầu của bạn trực tiếp đến chúng tôi