สถานที่กำเนิด:
ตงกวนประเทศจีน
ชื่อแบรนด์:
Fangsheng
ได้รับการรับรอง:
ISO9001:2015,IATF16949,RoHS,Reach,etc
หมายเลขรุ่น:
FTP4542TP01
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| โหมดการแสดง | TN โหมดบวก |
| สภาพขับขี่ | 1/3 หน้าที่ 1/2 ความคัดค้าน |
| ทิศทางการดู | เวลา 6 โมง |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0°C ถึง +50°C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -10°C ถึง +60°C |
| โลเตจการทํางาน | 3.0V |
| ความถี่ของกรอบ | 64 Hz |
| เครื่องขัดขวางด้านหน้า | สายส่ง สับสน |
| เครื่องขั้วขั้วหลัง | สายส่ง สับสน |
| ประเภทเครื่องเชื่อม | PIN |
ส่งข้อสอบของคุณตรงมาหาเรา