สถานที่กำเนิด:
ตงกวนประเทศจีน
ชื่อแบรนด์:
Fangsheng
ได้รับการรับรอง:
ISO9001:2015
หมายเลขรุ่น:
FHP4022FX01-D
| พารามิเตอร์ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| โหมดการแสดงผล | HTN, โหมดบวก |
| เงื่อนไขการขับเคลื่อน | 1/4 Duty, 1/3 Bias |
| ทิศทางการมองเห็น | 6 นาฬิกา |
| อุณหภูมิการทำงาน | -20°C ถึง +70°C |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -30°C ถึง +80°C |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 5.0V |
| ความถี่เฟรม | 64 Hz |
| โพลาไรเซอร์ด้านหน้า | แบบส่งผ่าน, กาว |
| โพลาไรเซอร์ด้านหลัง | แบบสะท้อนแสง, กาว |
| คอนเนคเตอร์ | Zebra |
ส่งข้อสอบของคุณตรงมาหาเรา