สถานที่กำเนิด:
ตงกวนประเทศจีน
ชื่อแบรนด์:
Fangsheng
ได้รับการรับรอง:
ISO9001:2015,IATF16949,RoHS,Reach,etc
หมายเลขรุ่น:
FTP4634UP01
| พารามิเตอร์ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| โหมดการแสดงผล | TN, POSITIVE |
| เงื่อนไข | 1/4 DUTY, 1/3 BIAS |
| ทิศทางการมองเห็น | 12 นาฬิกา |
| อุณหภูมิการทำงาน | -10°C ถึง +60°C |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -20°C ถึง +70°C |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 5.6V |
| ความถี่เฟรม | 64Hz |
| โพลาไรเซอร์ด้านหน้า | TRANSMISSIVE, ADHESIVE |
| โพลาไรเซอร์ด้านหลัง | TRANSMISSIVE, ADHESIVE |
| คอนเนคเตอร์ | PIN |
ส่งข้อสอบของคุณตรงมาหาเรา