สถานที่กำเนิด:
ตงกวนประเทศจีน
ชื่อแบรนด์:
Fangsheng
ได้รับการรับรอง:
ISO9001:2015,IATF16949,RoHS,Reach,etc
หมายเลขรุ่น:
FVN4533MO01
| พารามิเตอร์ | ค่า |
|---|---|
| โหมดการแสดงผล | VA, โหมด Negative |
| เงื่อนไขการขับเคลื่อน | 1/4 Duty, 1/3 Bias |
| ทิศทางการมอง | 6 นาฬิกา |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30°C ถึง +80°C |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -35°C ถึง +85°C |
| แรงดันไฟฟ้าในการทำงาน | 5.0V |
| ความถี่เฟรม | 80~128 Hz |
| โพลาไรเซอร์ด้านหน้า | Transmissive, Adhesive |
| โพลาไรเซอร์ด้านหลัง | Transmissive, Adhesive |
| ตัวเชื่อมต่อ | พิน |
ส่งข้อสอบของคุณตรงมาหาเรา